CLB Kỹ Năng Trẻ-Tỉnh Khánh Hòa
BẠN CHƯA ĐĂNG NHẬP VÀO DIỄN ĐÀN !

+ Hãy nhấn "đăng nhập" hoặc "Đăng ký" ngay làm thành viên chính thức để sử dụng được toàn bộ Chức năng của diễn đàn .

+Nhấn "Do not Display Again" để không hiện lại bảng thông báo này

Admin Thân ái !
BẠN CHƯA ĐĂNG NHẬP VÀO DIỄN ĐÀN !

+ Hãy nhấn "đăng nhập" hoặc "Đăng ký" ngay làm thành viên chính thức để sử dụng được toàn bộ Chức năng của diễn đàn .

+Nhấn "Do not Display Again" để không hiện lại bảng thông báo này

Admin Thân ái !

Câu lạc bộ Kỹ Năng Trẻ là nơi quy tụ, là điểm hẹn những đoàn viên, hội viên, thanh niên yêu thích sinh hoạt, rèn luyện kỹ năng, trao đổi kinh nghiệm, nâng cao nghiệp vụ Đoàn – Hội, kỹ năng mềm trong đời sống.Tiếp cận và phục vụ trong sinh hoạt cộng đồng !

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
10 Bài mới nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tổng kết 1 năm hoặt động của CLB Kỹ Năng Trẻ năm học: 2014-2015 vinhxitrum Mon May 18, 2015 11:17 pm
15 câu nói giá trị từ Bill Gates dành cho các bạn học tập. cao đức trung hiếu Tue Apr 21, 2015 10:32 pm
Cùng học tiếng Anh với các câu đố vui và nhận nhiều phần quà hấp dẫn nhá! ^_^ cao đức trung hiếu Tue Apr 21, 2015 10:15 pm
Vài nét Lịch Sử Về Chặng Đường của CLB Admin1 Sun Apr 19, 2015 10:59 pm
NỘI QUY CLB KỸ NĂNG TRẺ Admin1 Sat Apr 18, 2015 9:55 pm
Missing you - Nishino Kana Vans Aotori Sat Apr 18, 2015 12:09 am
Chủ đề: Bóng mây Vans Aotori Sat Apr 18, 2015 12:05 am
logo mới nhất của CLB vinhxitrum Fri Apr 17, 2015 10:01 pm
Luật Hấp Dẫn - Bí Mật Tối Cao nhokc_nho_nha Thu Apr 16, 2015 11:15 pm

Share

Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cao đức trung hiếu
Binh nhì
cao đức trung hiếu

Họ và Tên : Cao Đức Trung Hiếu
Nam Tuổi : 28
Đăng ký : 13/04/2015
Nghề Nghiệp : Sinh Viên

Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. Empty
Bài gửiTiêu đề: Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.   Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. I_icon_minitimeTue Apr 14, 2015 12:43 pm

Thân gửi tất cả mọi người trong gia đình Kỹ Năng Trẻ! Very Happy
I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
    Mình tên là Cao Đức Trung Hiếu khóa 56,  hiện đang học ngành Công nghệ thông tin trường ĐH Nha TRang. 
    Có lẽ sự thay đổi con người lớn nhất của mình chính là thời điểm này, khi mà mình bước vào một cuộc sống mới, một cuộc sống tự lập hoàn toàn, khi mà mình được bước chân vào ngôi trường Đh Nha Trang và được tham gia vào CLB Kỹ Năng Trẻ.
    Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. 289bkau
Một câu lạc bộ mang đến rất nhiều niềm vui và lửa nhiệt huyết trong tim mình, làm thay đổi cuộc sống và cả con người mình. Ngày trước, ngây thơ ngơ ngác như con nai vàng đạp nát lá vàng thu, có thể gọi là non và xanh như đọt chuối vậy á. hihi  alien
Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. Fyk5tj
Nhưng khi được sinh hoạt và học tập kỹ năng mình trở nên mạnh dạng hơn, già dặng hơn. 
Ngày 10-10-2014, Sinh nhật 5 năm CLB Kỹ Năng Trẻ và cũng là ngày mình đạt bậc 2. Niềm hạnh phúc vỡ òa và vinh dự khi đeo trên người là thẻ thành viên cùng dây còi bậc 2 tuyệt đẹp. Ngay đêm đó mình đã nhận ra rằng, mình không đơn độc, mình còn cả đại gia đình đang kề vai sát cánh bên cạnh mình.
Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. B82w6h
Nhóm Nhiệt Huyết ngày ấy gọi là vô đối đúng không chị Phương (Khùng) hihi 
Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. 2ajdr4m
những lúc bên nhau, những lúc cùng nhau học kỹ năng đoàn hội, cùng nhau đi vi vu khắp thành phố để góp thành món quà mừng sinh nhật CLB. chính là cái video này nè. hihi

Thời gian trồi qua nhanh, mình càng ngày càng trưởng thành hơn, chưa đạt đến mức cáo già  cat nhưng cũng đủ để có thể tự lập. Cám ơn CLB Kỹ năng trẻ rất nhiều, cảm ơn những người anh, người chị, người bạn đã giúp mình thay đổi và tạo nên con người chính chắn ngày hôm nay. Yêu mọi người rất rất nhiều. ^_^  cheers I love you
Heo Su Mô
Binh nhì
Heo Su Mô

Họ và Tên : Phan Thị Thùy Dương
Nữ Tổng số bài gửi : 3
Đăng ký : 20/03/2013
Nghề Nghiệp : Student at Nha Trang University

Bài gửiTiêu đề: Re: Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.   Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. I_icon_minitimeTue Apr 14, 2015 1:41 pm

"Ngay đêm đó mình đã nhận ra rằng, mình không đơn độc, mình còn cả đại gia đình đang kề vai sát cánh bên cạnh mình". Ráng mà giữ cho bằng được những thứ đang ở cạnh mình nhé em !!! Rồi làm sao thì làm, để những người cạnh mình cùng mình đi tiếp trên con đường xây dựng ngôi nhà KNT, vẽ nên nhiều kinh nghiệm cho sự trưởng thành và bước vào đời nhé !!! .... Cố ... Nên ^)^
cao đức trung hiếu
Binh nhì
cao đức trung hiếu

Họ và Tên : Cao Đức Trung Hiếu
Nam Tuổi : 28
Đăng ký : 13/04/2015
Nghề Nghiệp : Sinh Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.   Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. I_icon_minitimeTue Apr 14, 2015 6:22 pm

hihi dạ e nhớ rồi c ạ. ^_^  Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.   Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56. I_icon_minitime

Bước chân đầu đời của một tân sinh viên K56.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» 5 BƯỚC ĐỂ CÓ CUỘC GIAO TIẾP TỐT
» Sinh Nhật CLB
» HƯỚNG DẪN ĐẰNG KÝ THÀNH VIÊN
» Ấm áp những tấm lòng tình nguyện viên
» 1 Buổi sinh hoạt, Trò chơi liên hoàn -chủ nhật 21/04/2012